Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

//

NHỮNG CÂU NÓI TUYỆT VỜI TRONG TINH YÊU

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Tác giảThông điệp
mickey
NHỮNG CÂU NÓI TUYỆT VỜI TRONG TINH YÊU Post_t10 NHỮNG CÂU NÓI TUYỆT VỜI TRONG TINH YÊU Post_t12

NHỮNG CÂU NÓI TUYỆT VỜI TRONG TINH YÊU Post_f12 NHỮNG CÂU NÓI TUYỆT VỜI TRONG TINH YÊU Post_f10

NHỮNG CÂU NÓI TUYỆT VỜI TRONG TINH YÊU _
Bài gửiTiêu đề: NHỮNG CÂU NÓI TUYỆT VỜI TRONG TINH YÊU NHỮNG CÂU NÓI TUYỆT VỜI TRONG TINH YÊU I_icon_minitime6/11/2011, 09:29

LOVE STORY

♥️♥️♥️

Em chỉ là một chú hề rơi lệ, không ai nhìn thấy giọt nước mắt trong tim em .

Khi tôi muốn yêu và được yêu, tôi luyện tập con tim mình hướng về anh, đôi tai mình đến giọng nói của anh, đôi mắt mình đến con người anh và tậm hồn mình hòa vào tâm hồn anh...

Em không hối hận, cho dù có chuyện gì xảy ra cũng sẽ không hối hận. Cho đến hơi thở cuối cùng thì em cũng chỉ yêu anh mà thôi!"

Đến một lúc nào đó, những giọt nước mắt mà anh đã để lại cho em sẽ khô đi nhưng còn nỗi đau này là mãi mãi.

Nếu anh không muốn em nhưng anh cần em thì em sẽ ở lại, nhưng em sẽ ra đi nếu anh muốn em mà không cần em".

Em đã nhìn thấy anh. Em đã tìm được anh rồi. Em không muốn rời xa anh nữa. Em van xin anh, anh đừng có đẩy em ra nữa được không? Dù anh có nói, giữa hai chúng ta không chỗ nào thích hợp, là hai người không cùng chung thế giới cũng được nữa. Anh bỏ mặc em cũng được. Em chỉ muốn biết rằng, anh vẫn còn sống trong thành phố này, cùng đi trên một con đường, cùng hít thở bầu không khí với em

Em ko muốn quên đi những ngày tháng vui vẻ ở bên anh nhưng em muốn quên đi nỗi đau khi em mất anh.

“Khi anh nhìn lên bầu trời, anh hãy tìm đến mặt trăng.. em muốn anh nhìn thấy nó.. nhìn bằng đôi mắt hiền hòa ấm áp của anh.Trên bầu trời đêm ấy, em là mặt trăng bé nhỏ..Anh hãy tìm em

Em không đi em sẽ không để anh ở đây 1 mình, chuyện em hối hận nhất là không tin vào tình yêu của chúng ta, chỉ vì không tin anh nên mới rời bỏ anh nhưng từ giây phút này em sẽ ko hối hận nữa! Em ko muốn vào giây phút cuối của đời mình mà nói dối anh! Trọng Thiên kỳ em yêu anh, em yêu anh, yêu đến nổi em không biết phải nên làm thế nào cho đúng, em xin anh đừng đuổi em đi có được không?

Anh đã từng nói với em, lúc trước mỗi ngày anh đều phải tự thuyết phục mình yêu em, cho đến bây giờ khi anh thực sự cảm thấy cần em thì em lại ra đi, nếu như vậy thì mỗi ngày anh phải tự thuyết phục mình quên em, anh ko muốn như thế đâu, em đừng đi

ANH YÊU EM VÀ LUÔN Ở BÊN EM NHƯ CHÍNH CUỘC ĐỜI EM VẬY. NHƯNG CHẲNG BAO GIỜ EM HIỂU TRỌN NÓ ĐÂU!

"Tôi đã nghĩ tôi chọn cô ấy vì cô ấy là người mà tôi có thể chung sống. Nhưng tôi đã lầm, tôi chọn vì tôi ko thể sống nếu thiếu cô ấy "

Đã từng có một mối tình rất chân thành ở ngay trước mắt anh, anh không hề coi trọng nó, đến khi mất đi anh mới cảm thấy hối hận. Điều đau khổ nhất trên thế gian này cũng không bằng nó. Nếu như Thượng Đế có thể cho anh một cơ hội nữa, anh sẽ nói với người con gái ấy ba chữ: anh yêu em. Nếu những bắt buộc phải để mối tình ấy có thêm kỳ hạn, anh hy vọng là........một vạn năm

Tôi muốn em biết qua hơi thở cuối cùng này rằng : tôi luôn yêu em, tôi thà làm bóng ma quanh quẩn bên em như một linh hồn chịu tội còn hơn là lên Thiên Đàng mà không có em

Vết thương ngoài da sâu mấy cũng có ngày lành lại nhưng còn vết thương trong lòng thì khó mà lành lại được

Bạn có thể yêu một thành phố mà bạn chưa từng đến, một ngôi nhà mà bạn chưa từng ở, một người mà bạn chưa từng gặp chỉ đơn giản vì đó là thành phố nơi người mà bạn yêu thương sinh ra, là ngôi nhà mà người bạn yêu thương ở và là người mà bạn yêu thương yêu thương

"Nếu coi thời gian sao Bắc Đẩu ở chính phương Bắc là vĩnh cửu, thì anh yêu em hơn thời gian vĩnh cửu đó 1 ngày "

"Khoảng cách xa nhất không phải là khoảng cách giữa sự sống và cái chết mà là khoảng cách khi anh đứng trước mắt em nhưng em không hề biết rằng: ANH YÊU EM"

“Ngôi sao gần trái đất nhất có khoảng cách 4,3 năm ánh sáng. Một năm ánh sáng là 9.460 tỷ km. Điều đó có nghĩa là anh phải đi qua 40.678 tỷ km mới có thể tìm thấy em – A Tinh của anh. Bắt đầu từ bây giờ, anh sẽ không để em cô đơn một mình trong những ngày sinh nhật nữa, anh sẽ ở bên cạnh em mãi mãi. Chúc em sinh nhật vui vẻ!” (MY LUCKY STAR )

Tôi thà một lần có được hơi thở trên tóc cô ấy, hôn trên môi cô ấy, chạm vào tay cô ấy còn hơn là bất tử mà không có được điều đó.

Bạn biết không, khi ta không thể trốn chạy, và ta phải luôn dựa dẫm vào người khác, ta phải học cách khóc bằng nụ cười "

Nếu ngày đó tôi và em chỉ đi lướt qua nhau như hai người xa lạ, thì có lẽ giờ này tôi đã không mất em.

Yêu là chết mà như đang sống Là đau đớn tột cùng trong hạnh phúc mong manh Yêu là chấp nhận 1+1=1 Thế mà nhân loại vẫn cắm đầu YÊU

Có ai đó đã nói rằng: -Hãy hát như chnẳg có ai nghe - Hãy nhảy múa như chẳng có ai nhìn - Hãy làm việc như thể bạn không cần tiền - Hãy yêu như chưa từng có ai làm bạn đau đớn - Hãy luôn là chính mình dù trong mọi hoàn cảnh... Và hãy sống như thể Trái đất này chính là thiên đường của bạn ! bạn hãy gửi câu chuyện này đến cho những người bạn của mình. Nếu bạn không gửi, sẽ chẳng có điều không may nào đến với bạn cả. Nhưng nếu bạn gửi - sẽ có một ai đó mỉm cười !!! và đó mới là điều quan trọng nhất trong tình bạn

NHỚ NÈ: Đừng bao giờ rời khỏi người mình yêu để đến với người mình thích. Bởi vì 1 ngày nào đó, người bạn thích cũng sẽ bỏ rơi bạn để đến với người mà họ yêu. Biết đâu người mà bạn yêu sẽ nhận ra họ yêu bạn biết bao .

Giả như em sợ tối, Anh sẽ là ngọn đèn Dù dầu đắt xăng lên Anh vẫn luôn toả sáng..... Còn nếu em là ván Anh sẽ xin làm đinh Ðóng một triệu chuyện tình Cũng không khi nào hết Nếu em làm biển biếc Anh làm sóng bạc đầu Dù tận dưới lòng sâu Cũng ngoi lên mặt biển Nếu như em định tiến Anh cũng không chịu lùi Cả hai chẳng chịu lui Thì ôm nhau chịu trận.

Nêu' môt nu hôn là môt giot mưa ...Tôi sẽ tặng bạn một cơn mưa .Nếu cái ôm là một giây...Tôi sẽ gởi bạn một giờ.Nếu một nụ cười là nước ...Tôi sẽ tặng bạn một đại dương .Hãy gửi tin nhắn này đến tất cả bạn bè ,và để họ biết rằng bạn luôn luôn quan tâm đến họ .Chúc một năm mới tràn đầy sức sống ...niềm tin...hãy vượt qua thời gian khổ trong cuộc đời ...tôi luôn ở bên bạn ....tôi muốn bạn mạnh me~...kiên trì ...tự tin...khiêm nhường ...và thành công (^_^)

Cách nhanh nhất để nhận tình yêu là cho, cách mau lẹ để mất tình yêu là giữ nó quá chặt, cách tốt nhất để giữ gìn tình yêu là cho nó đôi cánh tự do.

Bạn đã từng hy vọng vào một người nhưng bạn lại thất vọng vì người ấy bỏ rơi bạn, lừa dối bạn và nhất là xem thường bạn, ko muốn nói chuyện với bạn chỉ bởi vì những lí do vô lí :bạn bè chọc hoặc bạn không thể xứng với người í. Vậy hỏi những người đang cô đơn trong ngày hôm qua hay send những dòng nay cho người đã đốii xử với bạn như thế để họ biết mặc dù trong trái tim bạn vị trí của họ quan trọng thế nào nhưng không có họ bạn vẫn sống và vui vẻ như thường đó thôi

Yêu là chết mà như đang sống Là đau đớn tột cùng trong hạnh phúc mong manh Yêu là chấp nhận 1+1=1 Thế mà nhân loại vẫn cắm đầu YÊU

Người ta nói mặt trời chẳng bao giờ biết khóc, mặt trời chỉ biết vui cười mà thôi.Nhưng có ai biết rằng nước mắt của mặt trời chính là những giọt nắng. Người ta càng thấy mặt trời cười, nghĩa là mặt trời đang khóc đấy. Mặt trời đã đem đến những giọt nước mắt của mình để sưởi ấm cho nhân gian. Cuộc sống đôi khi ko đơn giản như ta nghĩ. Nỗi buồn của người này lại đem đến hạnh phúc cho người khác!!! Bạn đừng buồn khi cảm thấy lòng mình cô đơn .Say đắm nhất là tình yêu của cha mẹ, ngắn ngủi nhất là tình yêu của người ngoài, ngọt ngào nhất là tình yêu của người yêu, nhưng bền vững nhất là tình yêu của những người bạn... cảm ơn bạn vì bạn là bạn của mình... hãy gửi nó cho tất cả những người bạn của bạn và đừng quên gửi lại cho mình nhé

Con người sinh ra không phải để tan biến đi như một hạt cát vô danh. Họ sinh ra để in dấu lại trên mặt đất, in dấu lại trong trái tim người khác. Bạn có thể bị tổn thương nếu yêu một người một cách say đắm, nhưng nó là phương pháp duy nhất khiến con người bạn trở nên toàn diện. Đừng che giấu tình yêu và sự dịu dàng của mình cho đến khi bạn lìa đời. Hãy làm cuộc đời bạn tràn đầy sự ngọt ngào. Hãy nói những lời nói thân thương khi bạn còn nghe được và khi tim bạn còn rung động.

66772508: Xấu xấu bẩn bẩn hai năm không tắm santa flower bounce

Đừng lấy của cải vật chất để đo lường thành công hay thất bại, chính tâm hồncủa mỗi con người mới xác định được mức độ " giàu có" trong cuộc sống của mình.

Giới trẻ bây giờ, cũng giống như cha ông họ ngày trước, cũng bỏ nhà ra đi, cũng hút thuốc lá và cũng lấy vợ sinh con, chỉ có điều họ làm tất cả theo thứ tự ngược lại
Đừng bao giờ cho là bạn đã thất bại khi những kế hoạch và giấc mơ của bạn đã sụp đổ, vì biết được thêm một điều mới mẻ thì đó là lúc bạn tiến bộ rồi.

mickey
AdminHoang
NHỮNG CÂU NÓI TUYỆT VỜI TRONG TINH YÊU Post_t10 NHỮNG CÂU NÓI TUYỆT VỜI TRONG TINH YÊU Post_t12
Admin
AdminHoang

http://HoangProduction9x.malware-site.www
NHỮNG CÂU NÓI TUYỆT VỜI TRONG TINH YÊU Post_f12 NHỮNG CÂU NÓI TUYỆT VỜI TRONG TINH YÊU Post_f10

NHỮNG CÂU NÓI TUYỆT VỜI TRONG TINH YÊU _
Bài gửiTiêu đề: Re: NHỮNG CÂU NÓI TUYỆT VỜI TRONG TINH YÊU NHỮNG CÂU NÓI TUYỆT VỜI TRONG TINH YÊU I_icon_minitime8/11/2011, 11:02

hay đó bạn..thank

AdminHoang

NHỮNG CÂU NÓI TUYỆT VỜI TRONG TINH YÊU

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang